TIMU ya Uchukuzi SC imesema haina wachezaji mamluki watakaowatumia katika mashindano ya Mei Mosi yatakayoanza Jumatatu (Aprili 18), kwenye viwanja vya Jamhuri mkoani Dodoma.

a

Wachezaji wa timu ya netiboli ya Uchukuzi SC wakifanya mazoezi ya viungo kwenye uwanja wa Jamhuri Dodoma.

b

Wachezaji wa timu ya netiboli ya Uchukuzi SC wakisikiliza maelekezo ya kocha Judith Ilunda (mwenye tisheti nyeupe anayetazama kamera).

c

Mchezaji Subira Jumanne wa Uchukuzi SC akiwahi mpira.

Kwa mtaarifa zaidi soma hapa